–[•I n n o c € n T!]•– GuilD
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

–[•I n n o c € n T!]•– GuilD

บอร์ดสำหรับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวกิลInnoc€nT ใช้สำหรับrelax แลกเปลี่ยนความคิดเห็นครับ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง

Go down 
๐`,*MeMerDri*`,๐
JoEloveBesT
inori
oatmanza
cazanovaz
bunsutlor
hasadoball
`ยังนึกไม่ออกเลยอะ`
akumi
I3LiTz_kOnGz
mintkub
xวาuจัe`
16 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
ผู้ตั้งข้อความ
taos
มือใหม่หัดเล่น
taos

Guild : ...
อาชีพ : ...
ชื่อตัวละคร : ...

แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ผม บิลลี่   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 3 I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 10:08 am

555+

ผม บิลลี่

555+
ขึ้นไปข้างบน Go down
taos
taos

Guild : ...
อาชีพ : ...
ชื่อตัวละคร : ...

แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มีอีกอัน เจี้ยวไม่ใหญ่ แต่ไข่น้ารัก   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 3 I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 10:09 am

xวาuจัe` พิมพ์ว่า:
เบส ครับ

หน้าตาดี มีรถขับ โทรศัพท์มีกล้อง

รักที่ใจ ใช่ที่หน้าตา

เกรียนที่ใจ ใช่ที่หัว

ไม่เท่าแขน ทำแทนไม่ได้

ถึงไม่เท่าแขน เท่าขวดแบรนก็น่าจะได้ Suspect

แก้ไขล่าสุดโดย taos เมื่อ Tue Nov 17, 2009 10:10 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : มีอีกอัน เจี้ยวไม่ใหญ่ แต่ไข่น้ารัก)
mintkub
Moderators
Moderators
mintkub

Guild : –[•I n n o c € n T!]•–
อาชีพ : Paradin
ชื่อตัวละคร : Oงค์xญิงYuuFa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 3 I_icon_minitimeThu Nov 19, 2009 6:09 am

“ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง

แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง

ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง

จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง”

- -* affraid

farao ผมเป็นคนดีที่โลกรอครับ สู้ต่อไปทาเคชิ queen
I3LiTz_kOnGz
นักศึกษาปี.4
นักศึกษาปี.4

: 32
Guild : อินโนเซ๊น เน๊น ๆ ๆ ๆ
อาชีพ : เก็บขยะ
ชื่อตัวละคร : I3LiTz_Tulkas`kOnGz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 3 I_icon_minitimeMon Nov 23, 2009 12:00 pm

รักทุกคนครับ

โดยเฉพาะคนไทย

รักInncent รักเพื่อน ๆ

รักแม่งหมดเลยครับ

รักมากที่สุดคือพ่อแม่^^

รักรองมาคือญาติมิตร

รักต่อมาคือเพื่อนสนิท

รักไม่คิดเปลี่ยนใจ นั่นคือ พลอย^^

แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3