–[•I n n o c € n T!]•– GuilD
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

–[•I n n o c € n T!]•– GuilD

บอร์ดสำหรับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวกิลInnoc€nT ใช้สำหรับrelax แลกเปลี่ยนความคิดเห็นครับ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง

Go down 
๐`,*MeMerDri*`,๐
JoEloveBesT
inori
oatmanza
cazanovaz
bunsutlor
hasadoball
`ยังนึกไม่ออกเลยอะ`
akumi
I3LiTz_kOnGz
mintkub
xวาuจัe`
16 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
เด็กอนุบาล
เด็กอนุบาล

: 32
Guild : ไร้สังกัด
อาชีพ : Supper Novice
ชื่อตัวละคร : ๐`,*MeMerDri*`,๐

แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 11:37 am

หนูแค่เดินผ่านมาเหน

เหะๆ

ก่ะเลยแอบมา ก่ะเค้าด้วย

แนะนำตัวค่ะ

ชื่อ เจน ค่ะ

ตัวหลัก ไม่มีค่ะ เพราะส่วนใหญ่ยืมเค้ามาเล่น

บ้านอยู่ บนพื้นดินค่ะ ใครจะอยู่บนน้ำ

อายุ เป็นเพียงตัวเลขค่ะ

แฟน ไม่มีค่ะ โสด (แต่แอบชอบหัวกิลนี้มานานแล้วแหละแต่ไม่กล้าบอก)

จบแล้วค่ะ

ขอบคุณที่อ่าน รักคนอ่านจุฟๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down
xวาuจัe`
Admin
Admin
xวาuจัe`

Guild : –[•I n n o c € n T!]•–
อาชีพ : Assasin Cross
ชื่อตัวละคร : xวาuจัe`

แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 11:47 am

กิล innocent ยินดีต้อนรับจ้า อิอิอิ

เดะ ล่า บอส ก่อน จะ มา edit ใหม่ นะ จ๊ะ
http://innocentguild.forumotion.net
เด็กอนุบาล
เด็กอนุบาล

ชื่อตัวละคร : ๐`,*MeMerDri*`,๐

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 11:55 am

มือใหม่หัดเล่นค่ะ

แนะนำด้วย

อิอิ
xวาuจัe`
Admin
Admin
xวาuจัe`

Guild : –[•I n n o c € n T!]•–

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 12:06 pm

แหม ทำ บอก ไม่มี แฟน มี คุน เจน อยู่ ทั้ง คน คิคิ afro
http://innocentguild.forumotion.net
เด็กอนุบาล
เด็กอนุบาล

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 12:08 pm

ใครบอก

ไม่ได้เปนไรกานนนนน

แอบชอบพี่เบสนิ

แต่พี่เบสมีแฟนแระอ่ะ

แงแงแงแง

ไม่เปนไร รักเขาข้างเดวก็ยังดี

อิอิ
xวาuจัe`
Admin
Admin
xวาuจัe`

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 12:09 pm

ไหน ยัง ไม่มี ซะ หน่อย ถ้า มี จะ ได้ มา นั่ง เล่น แบบ นี้ หรา อิอิ Laughing
เด็กอนุบาล
เด็กอนุบาล

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 12:10 pm

งั้นพอดีเลย

จีบเลยแบบนี้

โห๊ะๆๆๆ

ได้เป่า

lol!
xวาuจัe`
Admin
Admin
xวาuจัe`

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 12:12 pm

จัด ไป สิ จ๊ะ สาว น้อย ^^
เด็กอนุบาล
เด็กอนุบาล

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 12:14 pm

*0* affraid

เขิลนะเนีย

บอกไม่ถูกเลย

แล้วเค้าแจกหมวกแมวไปแล้วหรอ

เสียดายแย่เลยแบบนี้

เพิ่งรู้ว่าแจกกัน

ไม่งั้นมาถล่มแย้ว
xวาuจัe`
Admin
Admin
xวาuจัe`

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 12:24 pm

โดน ปั้ม ตั้งแต่ ครั้ง แรก ที่ ประ กาศ 55+
เด็กอนุบาล
เด็กอนุบาล

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 12:26 pm

โหย

เสียดายอ่ะ

ถ้ารู้จะมาแข่งปั้มแระ

ดูเหมือน กท. นี้เค้าจะให้มาแนะนำตัวกันนะ

แต่เรามาไร้สาระได้ไงเนีย

555555555
BestLoveJoe
มือใหม่หัดเล่น
BestLoveJoe

Guild : -[•I n n o c € n t!]•-
อาชีพ : High Priest
ชื่อตัวละคร : ๐|ปรี้eวจัe๐`

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 12:34 pm

ชื่อ เบสท์ จ้า เปน ญ นะ - -*

ชื่อเหมือนหัวกิลล *0* 55+

มีแฟนแว้ว ชื่อ โจ้ /gg

เล่งหลายตัวงะ

ตัวหลัก ไฮพรีส ชื่อ ๐|ปรี้eวจัe๐`
นักศึกษาปี.4

Guild : อินโนเซ๊น เน๊น ๆ ๆ ๆ
อาชีพ : เก็บขยะ
ชื่อตัวละคร : I3LiTz_Tulkas`kOnGz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 10:42 pm

บ๊ะ ๆ ๆ เหนรูปแล้วบาดใจ

ทำไมเบส ถึงทำกับก๋องด้ายยย No

เอิ้ก ๆ ล้อเล่น Very Happy

รูปกุหายปายหนายยยยยย

T_T

ชื่อตัวละคร : I3LiTz_Tulkas`kOnGz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 10:44 pm

ตอนแรกก็นึกว่า คนมาแนะนำตัวเยอะ

หึหึผิดหวัง

คล้าย ๆ อกหัก

เปรียบเสมือนโดนทิ้ง
xวาuจัe`
Admin
Admin
xวาuจัe`

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 08, 2009 2:11 am

ไอ้ น้าม เน่า ประ จำ ละ ครับ ขา นี้ Razz
cazanovaz
เด็กประถม
เด็กประถม
cazanovaz

อาชีพ : High Wizard
ชื่อตัวละคร : ^o^NuT^o^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 08, 2009 2:17 am

มี ผุ้ หญิง ใน กิล คน ไหน

อยาก จีบ นัท มั่ง มั้ย เนี่ย

5555
http://simplespace.hi5.com
BIRD_HT
BIRD_HT

: 31
Guild : -[•InnocenT!]•-
อาชีพ : ฮันเตอร์
ชื่อตัวละคร : ~oNuno~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 08, 2009 6:35 am

ชื่อ เบิร์ดงับ

อาชีพ Hunters

ตัวในเกมชื่อ ~oNuno~

สถานะ โสดสนิทติดส่ายหน้า >.<"

ฝากตัวล่วยนา เจอกานในเกมงับ {=w=}
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000320337902
oatmanza
oatmanza

: 30
อาชีพ : Bard
ชื่อตัวละคร : โอ็ต

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 08, 2009 6:37 am

ไอคนชื่อ เบิร์ดอ่ะครับมันนิสัยไม่ดี เก่งกับหมากล้ากับผม อิอิ lol! พอดีว่าบ้านใกล้กัน
mintkub
Moderators
Moderators
mintkub

อาชีพ : Paradin
ชื่อตัวละคร : Oงค์xญิงYuuFa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 08, 2009 9:14 am

ชื่อ มิ้น ครับ

นิสัยดี มีเวลาให้

รักเด็ก ชอบเล่นอินเตอร์เน็ต ปลูกต้นไม้

ส่วนไอหัวกิล ชอบตบเด็ก เตะหมา ท้าสตรีมีครรภ์ต่อย affraid

ฝากตัวด้วยอิอิ+ lol!
cazanovaz
เด็กประถม
เด็กประถม
cazanovaz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 08, 2009 10:31 am

มิ้น พูด ไม่ ค่อย พูด เอา ดี เข้า ตัว เลย นะ

555

ชื่อ นัท คับ

รัก เด็ก รัก สัตว์ เว ลา ว่าง เลี้ยง ปลา ทอง
ชอบ ช่วย เหลือ คน แก่

555
xวาuจัe`
Admin
Admin
xวาuจัe`

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 08, 2009 10:35 am

เบส ครับ

หน้าตาดี มีรถขับ โทรศัพท์มีกล้อง

รักที่ใจ ใช่ที่หน้าตา

เกรียนที่ใจ ใช่ที่หัว

ไม่เท่าแขน ทำแทนไม่ได้

ถึงไม่เท่าแขน เท่าขวดแบรนก็น่าจะได้ Suspect
cazanovaz
เด็กประถม
เด็กประถม
cazanovaz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 08, 2009 10:49 am

เอ๊ะ !

ลุง เบส สื่อ อะ รัย หว่า ?
MenGYounGZer
เด็กประถม
เด็กประถม
MenGYounGZer

อาชีพ : Champion เด็กเฝ้าหิน /gg
ชื่อตัวละคร : ^๐^MenG^๐^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeMon Nov 09, 2009 4:24 pm

เราอะไม่เชื่อนายหลอก

นายอะแมร่งขี้โม้ชิบหาย affraid

วันนี้สว่างคาตาอีกวันแล้ว ><"

เป็นกิจวัตประจำวันไปแล้ว

-0-

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 15, 2009 1:26 am

ขอแนะนำตัวอีกรอบ และอีกครั้ง และอีก ๆ ๆ ครั้งนึง

ชื่อก๋อง นะ บ้านจน คนอารมดี หน้าตาแม่งเกือบดี แต่มีแฟนละ...

เออผมยังดีที่ เปนคนยอมรับ เปนคนพูดตรง ๆ ไม่อ้อม ถ้าอ้อม เด่วเสียตังเยอะ

อ่าวว งง เออ ตั้งใจให้งงเองแหละ แฟนของก๋องไม่ใช่ใคร หากเปนคนอื่นไปได้ไง

ถ้าไม่ใช่ ... " พลอย " เอิ้ก ๆ ๆ กลับมาแนะนำอีกครั้งเพราะว่า บางคนก็ชอบถาม

เอ๊ะ ก๋องนี่ใคร มาจากไหน ทำไมคนรู้จักแต่ชื่อ แต่ไม่เคยเหน ตัวตน

เอ...(เหมือนกุดังอะ) ประมาณว่านะ คือผม เนี่ย เล่นเกมทุกวัน ออนทุกวัน

อ่า ส่วนใหญ่ ก็ชอบมาถามเรื่องราคาของ ผมเนี้ยย เปรียบ เสมือน Google

อ่า ใครอยากรู้ ราคาอะไร ก็ ซิบมาถามผม น้านน ไอนี่ซิบมาถามละ แหม่

แต่ก็นะ ซิบมาถามราคา ที่ ว่าน่าจะมี หรือเหนกันอยู่บ่อย ๆ หรือ ของที่พอรู้ราคา

อันนี้ซิบมาถาม ผม ตอบได้

แต่ซิบมากวนตีu นี่สิครับ ราคาวาป ไปพรอน นี่เท่าไรเหรอก๋อง

น้านน ...เอ้ย (เซนเซอร์นิส) อันนี้ แนะนำนะครับ เดินไปถาม คาฟ่าเลย

ผมม่ายช่าย คาฟ่า อันนี้เค้าเรียกว่า กวนตีนครับ = =

อ่าเรื่องต่อไปละกันครับ

ที่ว่าผม เปนคนอารมดี... ดียังไงน่ะเหรอ ก็ดีหลายอย่างครับ

ชั่วดี เลวดี กวนตีนดี อะครับ อะไรประมาณนี้

ผมเปนคนรักสนุก แต่ผูกพัน

ถ้าไม่ผูกพัน ฉันจะได้ฟันเธอไหม

จิงมะเอิ้ก ๆ (ล้อเล่นนะนู๋พลอย มันเปนการแสดง แต่จิง ๆ รักพลอยหมดใจ ซื่อสัตย์ สุจริต ซิง ๆ เน่อ)

แต่ ดู ๆ แล้วผม ก็ดูเปนคนดีนะ (อันนี้ มองตัวเองในแง่ดี)

แต่ดีไม่เท่า คุณเบส ที่เปน หัวหน้ากิล

คุณเบส นี่ เค้าดีทุกอย่าง ไม่ว่า จะเรื่อง เตะเมีย ตบเมีย กระทืบเมีย ไม่พอนะ ขโมยตังเมีย ไปเล่นเกม

โหแม่งโคด.... เลยครับ สุดยอดครับ เปนตัวอย่างที่ น่าเอาไปทำมากครับ

คนนี้แหละครับ ของจิง ไม่นานมานี่ ทะเลาะกับเมีย โกหกคนอื่นไปทั่วว่า ตัวเองโสด แม๊...

ขอให้มันเปนจิง หึหึ

แต่ก็นะ นี่แหละครับ ความดีของคุณเบส ที่ผม ไม่สามารถทำเยี่ยงอย่างหรือดีเท่าเค้าได้

ส่วนคุณมิ้น นี่จะดีไม่เท่าคุณเบส สักเท่าไร แต่ก็ บ้างที่กระทำ

คือ เค้าเปนเพื่อนกัน สนิทกัน ด่าพ่อกัน ทุกวัน

จนพ่อเค้า 2คน แทบคิดจะเอา ขี้เถ้า ยัดปาก คุณเบสกับคุณมิ้นแล้วแหละครับ

เอาล่ะ จบเรื่องคุณมิ้นกับคุณเบส ดีกว่า

เราไปเรื่อง...แฟนตัวเอง ดีกว่า

อ่า ผมมีแฟนอยู่คนนึง (กูมีคนเดียวจิง ๆ อย่ามา แหยง เดะปั๊ด (ดักหน้าเด่วมันหาว่าก๋องโม้) )

ชื่อ พลอยครับ อ๊ะ ๆ ๆ ทุกคนอาจจะรู้ดี แต่ยังไม่เคยเหน ว่าตัวละคร เค้าตัวไหน

คนไหน เปนยังไง นิสัยเปนไง

อ่อ อันนี้ ขอโปรโมท แฟนตัวเองครับ

นิสัยดีมากครับ นี่แหละ ผมคิดไว้ แม่ของลูกผมเลย

อ๊ะ ๆ ๆนิสัยดี น่ารัก ชอบตรงที่เปนตัวของตัวเอง

แต่เสียอย่าง รักเพื่อน ห่วงเพื่อน ติดเพื่อน มากกเกินไป

แต่ผมก็พยามเข้าใจ อ่า ก็เลยทำตัวเปน ปกติ

แต่ผม ไม่เขว ไม่มองหญิงอื่นใด เพราะว่าหัวใจผม ฝากไว้ที่เค้าหมดแล้ว

อึ้ย ๆ เน่าอีกแล้ว ขออีกดอก เอิ้ก ๆ ๆ

เธอเปรียบเสมือน ฟ้าส่ง นรกสั่ง ให้มารักกับก๋อง

โห๊ะ ๆ ไม่รู้ฟ้ามันส่ง หรือ นรก มันสั่งนะ = =

อันนี้ พิจรณา และไตร่ตรองกันเอาเอง

คือ เออ กุพร่ามยาวไปมั้ย

แหม่ะ บางคนคงเหนแล้วไม่อยากอ่าน

แต่ ผมไม่ได้บังคับให้ใครอ่าน

ผมแค่อยากให้คุณอ่าน

เพื่อที่จะได้อ่าน

เออ อ่านเหอะ

อ๊ะ ๆ เรื่องแฟนจบ ๆ ๆ ไป สรุป "ก๋องรักพลอย" ชัดนะ

เรื่องสุดท้ายที่ผมจะพูด

คือมิตรภาพ ที่ผมทิ้งไม่ได้ จิง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตั้งแต่เล่นเกม Ragnarok มา

ผมไม่เคยเจอเพื่อนในเกมที่ดีที่สุด ของผม

ที่ดีเท่ากับ เบส มาก่อน

เบสได้แนะนำ เพื่อนดี ๆ ไม่ว่าจะเปน มิ้น และทุก ๆ คนที่ผมรู้จัก

คุณเบส กับ คุณมิ้น ดูเปนผู้ใหญ่ดีครับ แต่กวนตีน

แต่ก็ดีนะ เข้ากับผมได้ กวนตีนงี้แหละชอบครับ

เนี่ย เพื่อนผมหลาย ๆ คน ก็ชวนไปกิลใหญ่ ๆ

แต่ทำไม ผมไม่ไป ทำไมผมไม่ย้าย ทำไมผมต้องอยู่

My Friend หรือ Innocent

กิลนี้เปนกิลไม่ใหญ่ แต่เปรี่ยมไปด้วยมิตรภาพ ที่ดี

ถ้าหากผมไปตั้งแต่ตอนนั้น

คิดซิว่า ผมจะได้เจอเพื่อนดี ๆ แบบนี้มั้ย

เอาล่ะครับ ผมเองก็มีดีตรงที่ว่า ผมเปนคนจิงใจ ซื่อสัตย์ นี่แหละ

แต่อารมร้อนไปหน่อย

ทั้งนี และทั้งนั้น ก็ขอโทด เพื่อน ๆ ด้วยถ้าหากทำอะไรไม่ดีลงไป

ก็ใจเยน ๆ นิส อิอิ

อื้มมม การ แนะนำตัวของผมก็ จบลงเท่านี้

หากการแนะนำของผม ทำอะไรให้ใครไม่พอใจ ก็ กราบส้นตีน ขอโทดไว้นะที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ.... "รักพลอย"

ที่สุดในโลกเลย
xวาuจัe`
Admin
Admin
xวาuจัe`

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง   แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง - Page 2 I_icon_minitimeSun Nov 15, 2009 4:50 am

แรกๆ แนะ นำ ตัว ดี นะ เหมือน จะ กวน นิดส์ นึง ที่ เอา ความ จริง เอ้ย ไม่ จริง มา พูด

ว่า ผม เตะ เมีย จิงๆ แล้ว ไม่ คับ ผม ทำ มากกว่า นั้น ซะ อีก ฮ่าๆ

พอ อ่าน ลง มา เรื่อย ๆ เจอ ข้อ ความ นึง คือ ผม เป็น เพื่อน ที่ ดี ที่ สุด สำ หรับ เค้า(เอ้ยกูด้วย*0*)

ก็อยาก จะ ขอ ขอบ คุณ แล้ว บอก ก๋อง เช่น กัน ว่า ก๋อง ก็ คือ เพื่อน ที่ ดี สำ หรับ เบส เหมือน กัน ครับ ^^

รวม ทั้ง พี่ น้อง ใน กิล ทุกๆ คน ด้วย ทั้ง เพื่อนๆ กลุ่ม เดิม ที่ วอ กิล My Friendly แล้วเพื่อนๆ กลุ่ม ใหม่ ด้วย คร้าบ

อยาก จะ บอก ก๋อง เขียน ได้ ซึ้ง จิงๆ T^T Wink Crying or Very sad Embarassed Very Happy Smile

สุด ท้าย นี้ ก็ อยาก จะ ฝาก เพื่อนๆ ทุก คน นะ ครับ ให้ ดู ก๋อง เปน ตัว อย่าง จิง ใจ กับ กลุ่ม

เรา มา นาน แล้ว อิอิ ไอ้ มิ้น นี่ ไม่ ต้องพูด คับ มัน แกน นำ อยู่ แล้ว หุหุ

แล้วก็ ขอขอบ คุณ ทุก ท่าน ที่ ไม่ได้ เอ่ย นาม ที่ จิง ใจ กับกิล ด้วย นะ จ๊ะ จุฟๆ Razz

แนะนำตัวกันด้วยนะจ๊ะจะได้รู้ว่ามีใครมั่ง
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next